Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Phường 14
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 881 tin đăng
ĐẠI HÙNG
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
QUÁ THƠM - 4,2❌12M - EMART 2 SÁT BÊN - ĐI SÂN BAY CHỈ 10 PHÚT
4.95 tỷ
99 triệu/m²
50 m²
4.2 x 11.9m
2
2
Lê Thế Duy
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
nhà đẹp gần chợ thạch đà ĐƯỜNG SỐ 59 P. AN HỘI TÂY full nội thất 2 PN, 2WC sổ riêng
4.75 tỷ
148.4 triệu/m²
32 m²
...
2
2
Quốc Khang
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Đường 9 mét - nhà ngang 5m - tiện kinh doanh - mở văn phòng công ty - kết hợp ở - hoàn công đủ
8.85 tỷ
177 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
4
5
phương Vy
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI PHẠM V CHIÊU,3PN (CÓ PN TRỆT),ÔTÔ TỚI CỬA,GẦN EMART,HƠN 4. TỶ
4.19 tỷ
119.7 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
3
3
Nguyen hien son
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
☎️☎️☎️NHÀ MỚI 100%-35M2 -2LẦU-4,19 TỶ -PHẠM VĂN CHIÊU .P 14 GV-
4.19 tỷ
119.7 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
3
3
Hoa Loan
10 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
XE HƠI TRÁNH NHAU-60M2-3 TẦNG BTCT-4PN-SỔ A4-GẦN PHẠM VĂN CHIÊU GV-CHỈ 7TỶ9 TL
7.9 tỷ
131.7 triệu/m²
60 m²
...
4
4
ĐẠI HÙNG
11 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
HẺM XE HƠI PHẠM VĂN CHIÊU 64M2 FULL NỘI THẤT
5.7 tỷ
89.1 triệu/m²
64 m²
4.6 x 13.9m
2
2
Quốc Khang
11 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Nhà rẻ-ngang rộng-trần cao-mới-tặng nội thất - hẻm thoáng-đường số 51-Phạm Văn Chiêu - 3tỷ86
3.86 tỷ
120.6 triệu/m²
32 m²
4 x 8m
2
3
Hoàng Vũ
11 ngày trước
·
Phường 14, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ 3PN - CHỢ THẠCH ĐÀ - PHẠM VĂN CHIÊU, P14, GV - 4X14M - 6.15 TỶ
6.15 tỷ
109.8 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
3
2