Đăng nhập
ĐẠI HÙNG
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 26
0909.665.893
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 26 tin đăng
Bán nhà riêng
QUÁ THƠM - 4,2❌12M - EMART 2 SÁT BÊN - ĐI SÂN BAY CHỈ 10 PHÚT
4.95 tỷ
99 triệu/m²
50 m²
4.2 x 11.9m
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
HẺM XE HƠI PHẠM VĂN CHIÊU 64M2 FULL NỘI THẤT
5.7 tỷ
89.1 triệu/m²
64 m²
4.6 x 13.9m
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
THƠM _4x16_3 NGỦ_GẦN CITYLAND_3 BƯỚC TA MẶT TIỀN
5.8 tỷ
90.6 triệu/m²
64 m²
...
3
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
80M2 - 3 TẦNG - FULL NỘI THẤT - GẦN EMART 2
6.38 tỷ
79.8 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
3
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
20 BƯỚC RA MẶT TIỀN 4x13 NGAY SIÊU THỊ EMART 2
4.5 tỷ
90 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
2
2
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
RẤT THƠM_ 65M2 - CHỈ 1 CĂN RA MẶT TIỀN GẦN LOTTE MART NGUYỄN VĂN LƯỢNG
4.9 tỷ
75.4 triệu/m²
65 m²
...
4
3
Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP THỐNG NHẤT - 4,2 x 10 - GẦN KDC CITYLAND
4.5 tỷ
107.1 triệu/m²
42 m²
...
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI QUANG TRUNG 56M2 NỘI THẤT ĐẸP KO LG
5.9 tỷ
105.4 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
2
2
Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4,19 TỶ 3 NGỦ HXH PHẠM VĂN CHIÊU CHỢ THẠCH ĐÀ
4.19 tỷ
119.7 triệu/m²
35 m²
...
3
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh