Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Quận Gò Vấp - T5/2026
Có 7.092 tin đăng
Nguyễn Hữu Toàn
6 ngày trước
·
Phường 6, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Nhà mới 4 tầng hẻm xe hơi tránh đường Dương Quảng Hàm chỉ 7,75 tỷ
7.75 tỷ
215.3 triệu/m²
36 m²
4.5 x 8m
0
0
Nguyễn Đức Anh
6 ngày trước
·
Phường 16, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán Nhà cũ Mặt Tiền Gò Vấp Gần Thống Nhất SHR 4.2x22m Đường 8m Xe Tải Đất Vuông Đẹp Xây CHDV 10Tỷx
10 tỷ
108.7 triệu/m²
92 m²
4.2 x 21.9m
2
1
Thanh Hiền land
6 ngày trước
·
Phường 16, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
THIỆT THỰ MINI NGUYÊN VĂN LƯỢNG 70M NGANG BỀ THẾ HÀNG XÓM CITILAND SHR
6.48 tỷ
92.6 triệu/m²
70 m²
...
3
0
Phan Quang Huyên
6 ngày trước
·
Phường 6, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán NHÀ 4 tầng mặt tiền Đường số 28 Lê Đức Thọ Phường 6 Quận Gò Vấp, DT68m(4,2*17) giá 15tỷ
15 tỷ
220.6 triệu/m²
68 m²
4.2 x 16.2m
8
8
Nguyễn Viết Đức
6 ngày trước
·
Phường 6, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Chính chủ. Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng. 1 xẹt Phạm Huy Thông P6 GV . Thông ra Hẻm 496 DQH
8.5 tỷ
160.4 triệu/m²
53 m²
...
4
3
Phạm Hậu
6 ngày trước
·
Phường 16, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
LÊ ĐỨC THỌ NHÀ XÂY MỚI, DT 4❌16M, SÁT HẺM XE HƠI, FULL NỘI THẤT CHỈ 5T
5.8 tỷ
90.6 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
3
2
Minh Nhựt
6 ngày trước
·
Phường 6, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ NGANG HIẾM 5.4M - DƯƠNG QUẢNG HÀM - 71m2 - CHỈ 5.7 TỶ TL
5.7 tỷ
80.3 triệu/m²
71 m²
5.4 x 13.1m
4
3
Phan Thế Anh
6 ngày trước
·
Phường 16, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
bán nhà,56 m2 xây 2 tầng 3 pn chỉ 4,65 tỷ,Thống Nhất,quận Gò Vấp
4.65 tỷ
83 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
3
2
Nhà Đất Ngọc Tuyến
6 ngày trước
·
Phường 6, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
CĂN GÓC 2 MẶT HẺM NHỰA 8M LÊ ĐỨC THỌ – 69M² – CHỈ 3.9 TỶ – T109
3.9 tỷ
56.5 triệu/m²
69 m²
4.5 x 15.3m
4
4