Đăng nhập
Nguyen hien son
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 31
0918.050.380
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 31 tin đăng
Bán nhà riêng
🍀GIẢM 200T-SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 52 M2-PHẠM VĂN CHIÊU P 16 GV -5,2TỶ
5.2 tỷ
100 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
☎️☎️☎️NHÀ MỚI 100%-35M2 -2LẦU-4,19 TỶ -PHẠM VĂN CHIÊU .P 14 GV-
4.19 tỷ
119.7 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
3
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
💐💐NHÀ ĐƯỜNG OTO -NGANG 5.5M-57M2-5,35 TỶ -BÙI QUANG LAF P12 GV
5.35 tỷ
93.9 triệu/m²
57 m²
5.5 x 10.4m
3
2
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🎄🎄 48M2 -4,07TỶ- NGANG 6M - 2 TẦNG-NGUYỄN DUY CUNG .P 12GV
47 tỷ
84.8 triệu/m²
48 m²
6 x 8m
3
2
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
💥44M2-4,5 TỶ-HXH -2 LẦU-NGUYỄN VĂN LƯỢNG GV
4.5 tỷ
102.3 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
2
2
Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
💥3,59TỶ-FULL NỘI THẤT -2LẦU -36M2 - EMART 2 PHAN HUY ÍCH
3.59 tỷ
99.7 triệu/m²
36 m²
3.3 x 10.9m
2
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
💥💥NHÀ 3 TẦNG HXH TÂN THỚI HIỆP Q12-48M2-5,45TỶ
5.45 tỷ
113.5 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
4
3
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🍀NHÀ ĐẸP 52 M2-PHẠM VĂN CHIÊU P 16 GV -5,4 TỶ
5.4 tỷ
103.8 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
2
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM MỚI HXH NGAY QUANG TRUNG P10-45 M2(5,37 tỷ)
5.37 tỷ
119.3 triệu/m²
45 m²
4.3 x 10.3m
2
2
Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh