Đăng nhập
phương Vy
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 11
0385.184.932
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán nhà riêng
🏡 Sát mặt tiền Lê Đức Thọ – 65m², 4PN,có thu nhập 7tr/tháng hơn 5T
5.2 tỷ
80 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
4
3
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hơn 3Tỷ_MT Lê Đức Thọ P16 ,Đs 9 ,35m²,Sân Rộng Để Xe,Gần TT Thiếu Nhi
3.99 tỷ
114 triệu/m²
35 m²
3 x 11.7m
11
7
Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI PHẠM V CHIÊU,3PN (CÓ PN TRỆT),ÔTÔ TỚI CỬA,GẦN EMART,HƠN 4. TỶ
4.19 tỷ
119.7 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
3
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà mới Quang Trung,Gò Vấp,37m²,2 tầng,3PNfull NT ,gần Co.opmart,4 tỷ
4 tỷ
108.1 triệu/m²
37 m²
4.1 x 9m
3
2
Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm ô tô Nhà gần Hạnh Thông Tây,Quang Trung, Gò Vấp, 48m²,3PN hơn 5.tỷ
5.2 tỷ
108.3 triệu/m²
48 m²
3 x 16m
3
2
Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 4x17, nở hậu Ngay Nguyễn Duy cung P12, hơn 4 tỷ TL.
4.85 tỷ
71.3 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
0
0
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 2TẦNG HẺM XE HƠI SÁT CHỢ THẠCH ĐÀ PHẠM VĂN CHIÊU 4,3x15,5*CÓ 6T TL
6 tỷ
90.9 triệu/m²
66 m²
4.3 x 15.3m
3
2
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2TẦNG,HẺM XE HƠI ĐẬU CỬA,64M²,GẦN TRƯỜNG HỌC QUỐC TẾ NAM VIỆT
5.8 tỷ
90.6 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
3
3
Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP 2TẦNG BTCT,61M²,NỞ HẬU,HẺM ÔTÔ 5M THÔNG,QUANG TRUNG,HƠN 5.7 TỶ
5.7 tỷ
93.4 triệu/m²
61 m²
4.7 x 13m
4
5
Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh