Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Ngũ Hành Sơn
Phường Khuê Mỹ
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - T5/2026
Có 748 tin đăng
Lê Ân
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà MT đường (7m5) VŨ DUY ĐOÁN, sát biển, gần Bãi Tắm Sơn Thủy
7.4 tỷ
67.3 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
2
2
Nga Lê
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT 78m2 ĐƯỜNG MỸ ĐA TÂY- KHU NAM VIỆT Á GĐ1- GIÁ RẺ 6,6TỶ
6.6 tỷ
84.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
0
0
Thành Land
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
NHÀ 109M2 CẤP 4 KIỆT 5M GẦN BÙI TÁ HÁN
5.25 tỷ
48.2 triệu/m²
109 m²
5.1 x 21.4m
2
1
Nguyễn Thị Bích Tuyền
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất 78m2-ngang 5m mặt tiền Mỹ Đa Tây 11, gần khu Nam Việt Á giai đoạn 1, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn
6.6 tỷ
84.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
0
0
Đức Nguyễn BĐS
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
✅BÁN NHÀ 2 TẦNG - MT DƯƠNG TỬ GIANG , NAM VIỆT Á - SỔ SẴN KÉT
9.8 tỷ
108.9 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
3
Trang
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
- Chính Chủ Cần Bán đất MT Đường An Bắc 4 - P. Ngũ Hành Sơn - Tp Đà
6.85 tỷ
68.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Thành Land
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
114m2 Đất Kiệt Ô Tô 7M Lê Văn Hiến
5.98 tỷ
52.5 triệu/m²
114 m²
5 x 22.8m
0
0
Phạm Thị Hoàng Vi
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất 7,5 m Vũ Duy Đoán khu bãi biển Sơn Thuỷ 110m2
7.8 tỷ
70.9 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Khải Anh
13 ngày trước
·
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Chính Chủ Bán Nhà NAM VIỆT Á _ Ngũ Hành Sơn _ Gần Sông
8 tỷ
105.3 triệu/m²
76 m²
4.5 x 16.9m
3
2