Đăng nhập
Nguyễn Thị Bích Tuyền
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 34
0981.986.909
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 34 tin đăng
Bán Đất
Bán đất 78m2-ngang 5m mặt tiền Mỹ Đa Tây 11, gần khu Nam Việt Á giai đoạn 1, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn
6.6 tỷ
84.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán Toà Căn Hộ 6 Tầng Cạnh Đại Học FPT - Ngũ Hành Sơn | 17 phòng | Dòng Tiền Hơn 60 Triệu/Tháng
13.5 tỷ
132.4 triệu/m²
102 m²
6 x 17m
16
16
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 4 tầng đúc đường Cao Xuân Dục gần đường 3-2 , Thuận Phước , Hải Châu , Đà Nẵng
8.2 tỷ
136.7 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
4
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 3 tầngx100m2 _ 3 mê đường Dũng Sĩ Thanh Khê , Thanh Khê biển Nguyễn Tất Thành
8.3 tỷ
83 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
4
4
Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà đẹp x120m2 mặt tiền Đường An Bắc 4 - Khuê Mỹ - gần Minh Mạng - Ngũ Hành Sơn
7.7 tỷ
64.2 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
1
1
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà gác lửng x64m2 đường Bàu Hạc ngay đường Nguyễn Hoàng vị trí siêu trung tâm TP Đà Nẵng
8.9 tỷ
139.1 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
2
1
Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán lô đất 2 mặt tiền x112m2, ngang 6,5m đường Trần Nhân Tông (15m), Sơn Trà, Đà Nẵng
14 tỷ
125 triệu/m²
112 m²
6.5 x 17.2m
0
0
Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán lô đất biển 89.1m2 MT Hoàng Công Chất, ngay bãi tắm Sơn Thủy, NHS vị trí đẹp, giá tốt 6.85 tỷ
6.85 tỷ
77 triệu/m²
89 m²
4.5 x 19.8m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán 110m2 đất ngang 5,5m đường kiệt nhựa ô tô 5m Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng gần Đại Học Kinh Tế
9.5 tỷ
86.4 triệu/m²
110 m²
5.5 x 20m
0
0
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng