Đăng nhập
Trang
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 15
0932.595.514
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán Đất
- Chính Chủ Cần Bán đất MT Đường An Bắc 4 - P. Ngũ Hành Sơn - Tp Đà
6.85 tỷ
68.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
KHU BÃI TẮM SƠN THUỶ. DƯỜNG THUỶ SƠN3. GIÁ 8tỷ x
8.1 tỷ
72.3 triệu/m²
112 m²
5 x 22.4m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG – KIỆT Ô TÔ 6M LÊ VĂN HIẾN
6.7 tỷ
74.4 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
3
2
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Cho thuê nhà riêng
Cho thuê nhà c4 mới khu ngũ hành sơn gần đường minh mạng,sát biển
9 triệu
100 nghìn/m²
90 m²
5 x 18m
2
1
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Chào bán lô đất kiệt đường Nguyễn Duy Trinh Dt: 80m Giá 3tỷ2
3.2 tỷ
40 triệu/m²
80 m²
6 x 13.3m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Cần Bán Lô đường Kiệt Đặng Thái Thân - P. Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng
3.98 tỷ
49.8 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ – HOÀNG BÌNH CHÍNH
4.15 tỷ
45.6 triệu/m²
91 m²
5.1 x 17.8m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẸP 2PN – GẦN BIỂN SƠN THỦY, NGŨ HÀNH SƠN
7.4 tỷ
61.7 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
2
1
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG CHỦ CẦN TIỀN 🏝 Bán lô đất đường Nguyễn Xiển – g
7.75 tỷ
79.9 triệu/m²
97 m²
5 x 19.4m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng