Đăng nhập
Nga Lê
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 22
0905.919.960
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 22 tin đăng
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT 78m2 ĐƯỜNG MỸ ĐA TÂY- KHU NAM VIỆT Á GĐ1- GIÁ RẺ 6,6TỶ
6.6 tỷ
84.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT KĐT FPT- NGŨ HÀNH SƠN B2-27- GIÁ RẺ NHẤT TT 5,1 TỶ/90M
5.1 tỷ
56.7 triệu/m²
90 m²
6 x 15m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN RẺ LÔ ĐẤT 110m ĐƯỜNG THÔNG 7m5 PHAN HOAN KHU NAM HOÀ XUÂN- 5.9 TỶ
5.9 tỷ
53.6 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
0
0
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN RẺ LÔ ĐẤT BIỂN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN ĐƯỜNG THÉP MỚI- GIÁ 4,85 TỶ/90M2
4.85 tỷ
53.9 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
RẺ NHẤT TT BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 7m5 VÕ VĂN ĐÔNG-GẦN BIỂN GIÁ 6 TỶ/100M
6 tỷ
60 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN RẺ LÔ ĐẤT BIỂN ĐƯỜNG 5m5 BÁT NÀN CÔNG CHÚA- NGŨ HÀNH SƠN 4,35 TỶ
4.35 tỷ
43.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN RẺ LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN Đ. QUÁN KHÁI 2- NHS-5,2 TỶ/113m2
5.2 tỷ
46 triệu/m²
113 m²
5 x 22.6m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 11aM ĐOÀN KHUÊ- KHU NAM VIỆT Á- TRỤC THÔNG KD TÔT
10.2 tỷ
81.6 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
BÁN RẺ LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 7m5 VIỆT BẮC THÔNG BIỂN VÀ SÔNG GIÁ 5,2 TỶ/80m2
5.2 tỷ
65 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng