Đăng nhập
Đức Nguyễn BĐS
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 31
0932.474.384
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 31 tin đăng
Bán nhà riêng
✅BÁN NHÀ MÊ LỬNG , GẦN PHAN ĐĂNG LƯU - TRUNG TÂM Q HẢI CHÂU
8.8 tỷ
118.9 triệu/m²
74 m²
...
3
0
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
✅BÁN NHÀ 2 TẦNG - MT DƯƠNG TỬ GIANG , NAM VIỆT Á - SỔ SẴN KÉT
9.8 tỷ
108.9 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
3
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
✅BÁN GẤP , ĐẤT MT TRỊNH LỖI , NAM VIỆT Á - GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
8.7 tỷ
87 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
✅GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - ĐẤT MT HOÀNG CÔNG CHẤT , KHUÊ MỸ - NGAY BIỂN
7.2 tỷ
80.9 triệu/m²
89 m²
4.5 x 19.8m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
✅ĐẤT MT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 10M5 , KINH DOANH - NGAY VĂN TIẾN DŨNG
6.45 tỷ
64.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
✅BÁN ĐẤT SÁT BIỂN - MT NGUYỄN XIỂN , KHUÊ MỸ - GIA CHỦ CẦN BÁN NHANH
8.1 tỷ
85.3 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
✅GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - NGAY SÁT NGUYỄN HỮU THỌ
7.95 tỷ
63.6 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
2
0
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
✅BÁN ĐẤT CỒN DẦU - SÁT 29/3 , HOÀ XUÂN - GIA CHỦ THIỆN CHÍ BÁN
5.75 tỷ
57.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
💥Đất phân lô , vỉa hè - đường TRƯƠNG VĂN HIẾN - KHUÊ MỸ - đường 7.5
8.3 tỷ
92.2 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng