Đăng nhập
Lê Ân
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 231
0967.160.990
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 231 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán dãy trọ MT Tân Hòa 7, sát chợ Tân An, Thanh Khê - giá 4.55 tỷ tl
4.55 tỷ
65 triệu/m²
70 m²
5 x 14m
3
3
An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI MT HÀ BỒNG - KHU ĐT HÒA XUÂN ĐÀ NẴNG - 8 TỶ 750 TL
8.75 tỷ
87.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán Lô Đất Đường 7m5 Hoà Phú 9, gần Tô Hiệu - thông Hoàng Thị Loan
6.19 tỷ
68.8 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng MT Đỗ Năng Tế, ngay UBND P. Hoà Khánh, chỉ 6 Tỷ 4 tl
6.4 tỷ
64 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Cần bán đất MT đường Cồn Dầu 15, gần Lê Quảng Chí - Hòa Xuân
6.55 tỷ
65.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán Nhà đẹp 3 tầng full nội thất xịn sát Văn Tiến Dũng, giá 7,95 tỷ tl
7.95 tỷ
79.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
4
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán tiền đường Nguyễn Nhược Pháp, Hòa Minh, DT 105m2 – Giá 5 tỷ 450 tl
5.45 tỷ
51.9 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
0
0
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP GẦN BIỂN – MT BÀU NĂNG 1 – GẦN LÝ THÁI TÔNG
6.95 tỷ
83.7 triệu/m²
83 m²
5 x 16.6m
3
2
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất mặt tiền đường 7m5 Cồn Dầu 22, Gần cầu Hòa Xuân, Lê Quảng Chí
6.2 tỷ
62 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng