Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Đồng Nai
Huyện Vĩnh Cửu
Xã Tân Bình
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai - T5/2026
Có 82 tin đăng
Dương Tấn Tài
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
ĐẤT NỀN ĐẸP KDC MỚI NGAY NGÃ 4 TÂN TRIỀU-,SỔ RIÊNG THỔ CƯ- GIÁ F0
1.45 tỷ
15.3 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Đinh Thanh Tuân
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất vườn 2000m2 view sông xã Tân Bình, Vĩnh Cửu Đồng Nai. Giá 12 tỷ
12 tỷ
6 triệu/m²
2000 m²
...
0
0
Minh Nhật bds
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
💥 CHỈ 380TR NHẬN NỀN NGAY TẠI TÂN TRIỀU – GẦN NGÃ TƯ BẾN CÁ
1.38 tỷ
13.8 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
0
0
Mỹ Duyên
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Cặp đất biệt thự 10x20m ngay đầu Làng Bưởi Tân Triều. Chỉ 1,25 tỷ /nền
1.25 tỷ
12.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Hoàng Trọng Vinh
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Đất Nền KDC mới gần KDL Bửu Long mở rộng
1.1 tỷ
13.8 triệu/m²
80 m²
4.3 x 18.6m
0
0
Phương Thuỳ
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Bán gấp cặp liền kề 8x22m sổ riêng thổ cư 100% gần công an Tân Triều
1.25 tỷ
14.2 triệu/m²
88 m²
4 x 22m
0
0
Dương Tấn Tài
17 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN LÔ MẶT TIỀN HƯƠNG LỘ 9 SIÊU ĐẸP VIEW SÔNG MÁT MẺ-SỔ RIÊNG THỔ CƯ
2.45 tỷ
7.7 triệu/m²
320 m²
12 x 26.7m
0
0
Minh Nhật bds
17 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Chỉ cần 350tr mua được ngay Đất nền KDC Tân Triều - SHR - lộ nhựa 6m
1.15 tỷ
11.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Đào Tuấn Quyền
17 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Chỉ 150tr có ngay đất ven sông đường nhựa 8m Phường Tân Triều
1.15 tỷ
14.2 triệu/m²
81 m²
5.7 x 14.2m
0
0