Đăng nhập
Trang chủ
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp
Đồng Nai
Huyện Vĩnh Cửu
Bán đất thổ cư, đất nông nghiệp có giá tốt nhất tại Huyện Vĩnh Cửu - T5/2026
Có 244 tin đăng
Dương Tấn Tài
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
ĐẤT NỀN ĐẸP KDC MỚI NGAY NGÃ 4 TÂN TRIỀU-,SỔ RIÊNG THỔ CƯ- GIÁ F0
1.45 tỷ
15.3 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Dương Tấn Tài
16 ngày trước
·
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI BÁN GẤP LÔ ĐẤT GẦN ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI-CHANGSHIN
1.65 tỷ
13.8 triệu/m²
120 m²
5.4 x 22.2m
0
0
Đinh Thanh Tuân
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất vườn 2000m2 view sông xã Tân Bình, Vĩnh Cửu Đồng Nai. Giá 12 tỷ
12 tỷ
6 triệu/m²
2000 m²
...
0
0
Ái Nhân
16 ngày trước
·
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
giỏ hàng khu dân cư lavender mời anh chị tham khảo
1.8 tỷ
20 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
0
0
Minh Nhật bds
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
💥 CHỈ 380TR NHẬN NỀN NGAY TẠI TÂN TRIỀU – GẦN NGÃ TƯ BẾN CÁ
1.38 tỷ
13.8 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
0
0
Võ Văn Trung
16 ngày trước
·
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
·
Lavender City
BÁN LÔ ĐẤT 95M2 ĐƯỜNG LỚN CHỈ HƠN 1,8 TỶ KDC LAVENDER P. TÂN TRIỀU -ĐN
1.87 tỷ
19.7 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Mỹ Duyên
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Cặp đất biệt thự 10x20m ngay đầu Làng Bưởi Tân Triều. Chỉ 1,25 tỷ /nền
1.25 tỷ
12.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
NA NA
16 ngày trước
·
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN LÔ ĐẤT NGAY TRỤC 16 CÁCH ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI TP BIÊN HOÀ CHỈ 500m2
1.2 tỷ
12 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hoàng Trọng Vinh
16 ngày trước
·
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Đất Nền KDC mới gần KDL Bửu Long mở rộng
1.1 tỷ
13.8 triệu/m²
80 m²
4.3 x 18.6m
0
0