Đăng nhập
Phương Thuỳ
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 8
0933.716.772
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Bán gấp cặp liền kề 8x22m sổ riêng thổ cư 100% gần công an Tân Triều
1.25 tỷ
14.2 triệu/m²
88 m²
4 x 22m
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
CHÍNH CHỦ BÁN 2LÔ LIỀN KỀ – GẦN CÂY XĂNG 75, CÁCH BIG C TÂN HIỆP 5phút
1.99 tỷ
18.3 triệu/m²
109 m²
5 x 21.8m
0
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Cho thuê nhà riêng
Cho thuê gấp nhà 1 trệt 1 lầu mới tinh ngay giáo xứ Tân Triều
4 triệu
42 nghìn/m²
96 m²
7.5 x 12.8m
3
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai
Cho thuê nhà riêng
Cho thuê gấp nhà mới tinh 1 trệt 1 lửng, gần chợ Thạnh Phú
4.5 triệu
51 nghìn/m²
88 m²
4.5 x 19.6m
3
2
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán nhà riêng
TT 479TR SỞ HỮU NGAY NHÀ GÁC LỬNG ĐÚC SỔ RIÊNG THỔ CƯ GẦN TRẠM THU PHÍ
1.75 tỷ
19.9 triệu/m²
88 m²
5 x 17.6m
3
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
CHỈ 468TR TRẢ TRƯỚC CÒN LẠI NGÂN HÀNG HỖ TRỢ, NHẬN NHÀ GẦN BV DA LIỄU
1.75 tỷ
17.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
BÁN GẤP NHÀ MỚI TINH SỔ HỒNG RIÊNG THỔ CƯ 100% GẦN CẦU BẠCH ĐẰNG 2
1.35 tỷ
15.3 triệu/m²
88 m²
5.5 x 16m
2
2
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU SỔ RIÊNG THỔ CƯ NGAY CHỢ TÂN BÌNH NGÃ 4 BẾN CÁ
1.86 tỷ
18.6 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai