Đăng nhập
Dương Tấn Tài
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 39
0961.124.875
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 39 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 PHÒNG NGỦ VỪA HOÀN THIỆN -NGAY UBND PHƯỜNG TÂN TRIỀU
1.8 tỷ
20 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
2
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
ĐẤT NỀN ĐẸP KDC MỚI NGAY NGÃ 4 TÂN TRIỀU-,SỔ RIÊNG THỔ CƯ- GIÁ F0
1.45 tỷ
15.3 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI BÁN GẤP LÔ ĐẤT GẦN ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI-CHANGSHIN
1.65 tỷ
13.8 triệu/m²
120 m²
5.4 x 22.2m
0
0
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN LÔ MẶT TIỀN HƯƠNG LỘ 9 SIÊU ĐẸP VIEW SÔNG MÁT MẺ-SỔ RIÊNG THỔ CƯ
2.45 tỷ
7.7 triệu/m²
320 m²
12 x 26.7m
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán nhà riêng
NHÀ HIỆN ĐẠI CỰC ĐẸP NGAY ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI-645TR NHẬN NHÀ Ở NGAY
2.1 tỷ
19.4 triệu/m²
108 m²
5 x 21.6m
4
2
Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 9 MÉT-NGAY CÂY XĂNG THẠNH PHÚ -PHƯỜNG TÂN TRIỀU
2.1 tỷ
19.4 triệu/m²
108 m²
5 x 21.6m
4
2
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN CẶP ĐẤT SIÊU ĐẸP,NGAY BIÊN HÒA-160M2 THỔ CƯ 100% CHỈ 1,03 TỶ
18 tỷ
6.8 triệu/m²
160 m²
8 x 20m
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
BÁN ĐẤT NGAY CÂY XĂNG 75-SỔ RIÊNG THỔ CƯ-CÁCH ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI 500 MÉT
1.99 tỷ
19.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
ĐẤT NỀN SỔ HỒNG THỔ CƯ GẦN KHU DU LỊCH BỬU LONG-500TR NHẬN ĐẤT NGAY
18 tỷ
11.4 triệu/m²
95 m²
5 x 19m
0
0
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai