Đăng nhập
Mỹ Duyên
Cá nhân
Đã tham gia 5 tháng trước
Số bài đăng 13
0779.409.839
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 13 tin đăng
Bán Đất
Cặp đất biệt thự 10x20m ngay đầu Làng Bưởi Tân Triều. Chỉ 1,25 tỷ /nền
1.25 tỷ
12.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
Đất nền mới ra sổ ngay cây xăng 26 đường Đồng Khởi. Giá 1tỷ550/nền
1.55 tỷ
12.9 triệu/m²
120 m²
...
0
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
VỀ QUÊ BÁN LẠI CĂN NHÀ CẤP 4 MỚI XÂY Ở RẤT KIÊN CỐ, SỔ RIÊNG NGAY CHỢ
1.5 tỷ
15.6 triệu/m²
96 m²
...
3
2
Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán Đất
KÈO THƠM CHÍNH CHỦ BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP CUỐI Đ. ĐỒNG KHỞI
2 tỷ
17.9 triệu/m²
112 m²
7 x 16m
0
0
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
🧧🧧🧧 KHAI XUÂN BÁN ĐẤT GẦN SÔNG ĐỒNG NAI - 300TR SỞ HỮU NGAY GẦN BỜ KÈ
1.1 tỷ
10 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Chủ ngộp!! Giảm thêm 200tr nữa bán nhanh Quá Rẻ Luôn ạ.
1.99 tỷ
19.9 triệu/m²
100 m²
...
4
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Ngay gần cây xăng 75, Nhà xây cho con trai ở giờ công tác xa bán gấp
1.85 tỷ
18.5 triệu/m²
100 m²
...
4
2
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Biệt thự mini ngay cty Changshin cuối Đồng Khởi, 450tr nhận nhà ngay!
1.75 tỷ
18.4 triệu/m²
95 m²
...
4
2
Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Nhà Lầu mới xây gần TT Biên Hòa bán nhanh chỉ trả trước từ 500Triệu
1.9 tỷ
19 triệu/m²
100 m²
...
4
2
Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai