Đăng nhập
Đinh Thanh Tuân
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 32
0963.728.456
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 32 tin đăng
Bán Đất
Bán đất vườn 2000m2 view sông xã Tân Bình, Vĩnh Cửu Đồng Nai. Giá 12 tỷ
12 tỷ
6 triệu/m²
2000 m²
...
0
0
Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Cho thuê xưởng viên nén 2000m2 cụm công nghiệp Thiện Tân, Đồng Nai
150 triệu
75 nghìn/m²
2000 m²
...
0
0
Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Cho thuê xưởng 3500m2 có PCCC nghiệm thu xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu Đồng Nai. 227tr
227 triệu
65 nghìn/m²
3500 m²
...
0
0
Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Cho thuê xưởng 2000m2 cụm công nghiệp Thiện Tân, Đồng Nai giá 120tr
120 triệu
60 nghìn/m²
2000 m²
...
0
0
Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Cho thuê xưởng 3700m2 KCN Bà Rịa Vũng Tàu giá chỉ 91.168đ/m2
340 triệu
92 nghìn/m²
3700 m²
...
0
0
Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán Đất
Bán đất MTKD 530m2 thổ cư KDC Gia Viên, P. Tân Hiêp, TP Biên Hòa, Đồng Nai 35tr/m2
18.8 tỷ
35.5 triệu/m²
530 m²
10 x 53m
0
0
Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất biệt thự 1020m2 xã An Phước, Đồng Nai giá chỉ 8 tỷ, có 24m mặt tiền
8 tỷ
7.8 triệu/m²
1020 m²
24 x 42.5m
0
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Xưởng cho thuê 3000m2 phường Phước Tân, TP Biên Hoà, Đồng Nai có PCCC tiêu chuẩn
195 triệu
65 nghìn/m²
3000 m²
...
0
0
Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai
Cho thuê Đất
Cho thuê xưởng 40.000m2 khu công nghiệp Nhơn Trạch, Đồng Nai. Xưởng mới
5.58 tỷ
139 nghìn/m²
40000 m²
...
0
0
Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai