Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Tân Phú
Phường Phú Trung
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 328 tin đăng
Nguyễn Minh Thu
9 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Mặt tiền Khuông Việt, 143m2, đường 8m có vỉa hè, 3 tầng, Tân Phú, chỉ 16.5 tỷ
16.5 tỷ
115.4 triệu/m²
143 m²
5 x 28.6m
4
4
Phát Phát
9 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Tân Phú đường Âu Cơ 4,1 X 22m 4PN mới hẻm xe tải thông
8.45 tỷ
99.4 triệu/m²
85 m²
...
4
0
Mạnh Nhà Phố
9 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ÂU CƠ – PHÚ TRUNG – TÂN PHÚ | 2 TẦNG – 36m² – 3.6 TỶ TL
3.6 tỷ
100 triệu/m²
36 m²
4 x 9m
2
2
Nhà đất Nguyễn Bình
9 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRỊNH ĐÌNH TRỌNG - NGAY CHỢ PHÚ TRUNG - 2 PHÒNG - 3 TỶ
3 tỷ
120 triệu/m²
25 m²
3.6 x 7m
2
2
Nguyễn Văn Hùng
9 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Bán giá quá rẻ! duy nhất 1 căn 70tr/m² HXH đường Trịnh Đình Trọng Quận Tân Phú CN: 166m2 trệt 2 lầu
11.8 tỷ
71.1 triệu/m²
166 m²
...
0
0
Nhà đất Nguyễn Bình
10 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
TRỊNH ĐÌNH TRỌNG - 114m2 (4.1x28) KHÔNG LỘ GIỚI KO QUY HOẠCH -3 PHÒNG
7.4 tỷ
66.1 triệu/m²
112 m²
4.1 x 27.3m
3
3
NHÀ ĐẤT BÀU CÁT
10 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Quá Rẻ chỉ 70Tr/m2-Bán nhà HXH6m trịnh ĐÌnh Trọng- DT 4x42- CN 166.6m2
11.68 tỷ
70.4 triệu/m²
166 m²
4 x 41.5m
4
0
Lan Anh
10 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
cần tiền bán nhà gấp đường thoại ngọc hầu 4 x16 đúc 1 tấm giá
5.6 tỷ
100 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
2
2
Huy Tran
10 ngày trước
·
Phú Trung, Tân Phú, HCM
Bán nhà riêng
Nhà MT Cao Văn Ngọc - Tân Phú..4m x16m, 1 trệt 1 lầu đúc BTCT , 3PN
7.25 tỷ
111.5 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
2