Đăng nhập
Nhà đất Nguyễn Bình
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 7
0928.654.654
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ TRỊNH ĐÌNH TRỌNG - NGAY CHỢ PHÚ TRUNG - 2 PHÒNG - 3 TỶ
3 tỷ
120 triệu/m²
25 m²
3.6 x 7m
2
2
Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
TRỊNH ĐÌNH TRỌNG - 114m2 (4.1x28) KHÔNG LỘ GIỚI KO QUY HOẠCH -3 PHÒNG
7.4 tỷ
66.1 triệu/m²
112 m²
4.1 x 27.3m
3
3
Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Bình Trị Đông - 2 phòng ngủ - giá nhỉnh 3 tỷ - sổ vuông đẹp
3.3 tỷ
117.9 triệu/m²
28 m²
3.5 x 8m
2
2
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🏡 BÁN NHÀ VỊ TRÍ VÀNG QUẬN TÂN PHÚ - SÁT CHỢ SƠN KỲ & AEON MALL
4.33 tỷ
74.7 triệu/m²
58 m²
3.8 x 15.3m
3
1
Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHỈ 3.450 TỶ - ĐƯỜNG 8M THÔNG - HƯƠNG LỘ 2 - 4 x 10
3.45 tỷ
86.3 triệu/m²
40 m²
...
2
2
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
🔥 HÀNG HIẾM TÂN PHÚ - 10M RA MẶT TIỀN TÂN QUÝ - GIÁ 4.X TỶ 🔥
4.85 tỷ
97 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
2
2
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Tân Bình - chính chủ lâu năm - 3 tầng - dt 5 x 14 - 6 phòng
5.9 tỷ
98.3 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
6
3
Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh