Đăng nhập
Huy Tran
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 3
0906.868.136
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà MT Cao Văn Ngọc - Tân Phú..4m x16m, 1 trệt 1 lầu đúc BTCT , 3PN
7.25 tỷ
111.5 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
3
2
Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà hem 7m Hương Lộ 2 Bình Tân ..4m6 x 13m, 4 lầu đúc BTCT đẹp , 4PN
5.5 tỷ
91.7 triệu/m²
60 m²
4.6 x 13m
4
4
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà mới H8M Ao Đôi - Bình Tân, 4m x 18m , 4 lầu đúc BTCT , 4PN 4WC
5.69 tỷ
81.3 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
4
4
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh