Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Phường 5
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường 5, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 495 tin đăng
Thanh Hiền land
13 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM MỘT CẶP DƯƠNG QUÃNG HÀM XÂY MỚI 52M HẺM TRƯỚC NHÀ 4M SỔ RIÊN
5.98 tỷ
115 triệu/m²
52 m²
...
4
0
Vy Vy
13 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà HXH 5m Phường An Nhơn, GV. DT: 5m x 20m CN 100m2 Trệt 2 lầu. Giá: 9.9 tỷ TL 0932 170 *** Vy
9.9 tỷ
99 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Huỳnh Thị Minh Thanh
13 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
BÁN GẤP KHÁCH SẠN MỚI ĐẸP NGAY EMART PHAN VĂN TRỊ - THU 100tr/Th NGỘP CHỈ 15 TỶ TL
15 tỷ
187.5 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
13
13
MAI THÀNH TÂM
13 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ SHR TRẦN BÁ GIAO P5 GÒ VẤP 44M² CÓ 2 TẦNG 2 PHÒNG NGỦ
4.6 tỷ
104.5 triệu/m²
44 m²
...
2
2
Thuận Chuyên Gò Vấp
13 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
DƯƠNG QUẢNG HÀM • 4.55x14.25M • 2 CĂN RA MẶT TIỀN • 5 TẦNG • GIÁ 7.2TỶ
7.2 tỷ
112.5 triệu/m²
64 m²
4.6 x 14.1m
4
0
Võ Nguyễn Tòng
14 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ GÒ VẤP – 40M² – 2PN – 2 SÂN THƯỢNG – NGUYỄN THÁI SƠN
3.38 tỷ
84.5 triệu/m²
40 m²
...
2
0
Trần Văn Đức
14 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà 1/ HXH 8m Dương Quảng Hàm , p5 , 3 lầu , DT: 5x12m , giá 9 tỷ thương lượng
9 tỷ
155.2 triệu/m²
58 m²
5 x 11.6m
5
5
Hoàng Quốc Việt
14 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
HẺM 8M - 3 TẦNG ST - 76M2(4x19) - KHU PHÂN LÔ, ĐỒNG BỘ - PHƯỜNG 5 VIP - CHỦ GẤP 9.8 TỶ TL
9.8 tỷ
128.9 triệu/m²
76 m²
...
0
0
HÙNG TRI KỶ
14 ngày trước
·
Phường 5, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ ,nguyễn thái sơn,phường 5
5.55 tỷ
115.6 triệu/m²
48 m²
6.8 x 7.1m
4
3