Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Sơn Trà
Phường Thọ Quang
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng - T5/2026
Có 422 tin đăng
Huỳnh Văn Mỹ
9 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Cần bán nhà 2 tàng ... Dt .. 60m2 . k. 3m .
4.98 tỷ
83 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
2
hải land
9 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
cần thanh khoản lô đất 115m nam thọ 2 có sẵn nhà cấp 4
9.65 tỷ
83.9 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
1
1
CHUYÊN NHÀ ĐẤT BIỂN SƠN TRÀ CHÍNH CHỦ
9 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
SIÊU ĐẸP NHÀ MỚI XÂY 2 MÊ RƯỠI KIỆT 3M NGUYỄN PHAN VINH GIÁ TỐT
6.1 tỷ
100 triệu/m²
61 m²
5.7 x 10.7m
3
3
Nguyễn Tiến
9 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡🏡BÁN NHÀ KIỆT LÊ TẤN TRUNG - DIỆN TÍCH 64m2
3 tỷ
46.9 triệu/m²
64 m²
4.5 x 14.2m
1
1
Vương Quốc Sơn Hà
9 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 HÀNG HIẾM – NHÀ C4 KIỆT Ô TÔ TẢI NGUYỄN PHAN VINH, SƠN TRÀ 🔥
6.2 tỷ
68.9 triệu/m²
90 m²
9.5 x 9.5m
1
1
Gia Hưng Chuyên Bds Sơn Trà
10 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà Kiệt 2m Lê Tấn Trung Sơn Trà Đà Nẵng Công Năng : 2p Ngủ 1 wc Diện
3.25 tỷ
60.2 triệu/m²
54 m²
5 x 10.8m
2
1
Huỳnh Văn Mỹ
10 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
ban nhà 2 tàng .đg 7m....khu vuc sởtraf
9.2 tỷ
107 triệu/m²
86 m²
5 x 17.2m
3
2
CHUYÊN NHÀ ĐẤT BIỂN SƠN TRÀ CHÍNH CHỦ
10 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
SIÊU RẺ ĐẸP NHÀ 2 MẶT KIỆT NGUYỄN PHAN VINH 4 TẦNG
5.7 tỷ
109.6 triệu/m²
52 m²
7.5 x 6.9m
4
3
Vương Quốc Sơn Hà
10 ngày trước
·
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡✨ BÁN NHÀ 4 TẦNG – 2 MẶT KIỆT 3M NGUYỄN PHAN VINH ✨🏡
5.7 tỷ
95 triệu/m²
60 m²
...
4
4