Đăng nhập
Huỳnh Văn Mỹ
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 47
0905.174.919
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 47 tin đăng
Bán nhà riêng
Cần bán nhà 2 tàng ... Dt .. 60m2 . k. 3m .
4.98 tỷ
83 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
2
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
ban nhà 2 tàng .đg 7m....khu vuc sởtraf
9.2 tỷ
107 triệu/m²
86 m²
5 x 17.2m
3
2
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 KHU VUC NẠI HIÊN SƠN TRÀ...
5.85 tỷ
97.5 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
3
0
Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
Cho thuê nhà riêng
CHO THUE NHÀ 2 TÀNG .KV NẠI HIÊN SON TRÀ ..
8.5 triệu
113 nghìn/m²
75 m²
5 x 15m
2
1
Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TAMG KV NẠI HIÊN SƠN TRÀ.
6.7 tỷ
93.1 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
4
0
Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 tầng rưỡi. kv thọ quang sontras
6.1 tỷ
108.9 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
1
3
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
CẦN BÁN LÔ ĐẤT ...DT 60M2..KV AN HẢI BẮT..
3.55 tỷ
59.2 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN LÔ ĐẤT🐥🐥 Dt 90 m2 . 🎁 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SÂU KIỆT Ô TO NGÔỸ
5.8 tỷ
64.4 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
2
1
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🌹BÁN NHÀ 4 ..Phường xuán hà .quận thanh Khuê.. 🌹 👉 Nhà 4 Tầng 4 Mê
6 tỷ
77.9 triệu/m²
77 m²
5 x 15.4m
4
4
Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng