Đăng nhập
hải land
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 10
0934.889.124
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà riêng
cần thanh khoản lô đất 115m nam thọ 2 có sẵn nhà cấp 4
9.65 tỷ
83.9 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
1
1
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
cần bán nhanh trong 10 ngày giá ư.u đãi
8 tỷ
102.6 triệu/m²
78 m²
5 x 15.6m
5
3
An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
cần bán nhanh lô đất kiệt xe tăng bình kỳ
3.75 tỷ
45.2 triệu/m²
83 m²
5 x 16.6m
0
0
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
nhà kiệt sát biển thọ quang cần thanh khoản
5.35 tỷ
69.5 triệu/m²
77 m²
4.6 x 16.9m
4
3
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
cần bán nhanh căn 3 tầng đường ô tô 206/48 đống đa
7.78 tỷ
81 triệu/m²
96 m²
5 x 19.2m
4
4
Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
nhà kiệt ô tô đậu trước cần thanh khoản
3.28 tỷ
60.7 triệu/m²
54 m²
5.2 x 10.4m
2
2
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
cho thuê văn phòng - phòng trọ
3.5 triệu
70 nghìn/m²
50 m²
...
0
0
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Cho thuê nhà riêng
nhà cho thuê giá ưu đãi
3.5 triệu
30 nghìn/m²
115 m²
5 x 23m
1
1
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
đất nền thổ cư cần bán sát biển thọ quang
3.52 tỷ
55.9 triệu/m²
63 m²
5 x 12.6m
0
0
Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng