Đăng nhập
Vương Quốc Sơn Hà
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 15
0905.874.830
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà 3 tầng Hoàng Châu Ký, Hòa Xuân, Cẩm Lệ
45 tỷ
34.6 triệu/m²
117 m²
5 x 23.4m
3
3
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng Nam Hòa Xuân, Ngũ Hành Sơn.
4.55 tỷ
41.4 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
3
2
Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất đường Thanh Hóa, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.
3.8 tỷ
38 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất Trương Định, Mân Thái, Sơn Trà.
6.8 tỷ
68 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng Kiệt Vũ Tông Phan, Mân Thái, Sơn Trà.
2.85 tỷ
57 triệu/m²
50 m²
4.7 x 10.6m
5
5
Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng Trương Định kẹp kiệt, Mân Thái, Sơn Trà
5.5 tỷ
87.3 triệu/m²
63 m²
6 x 10.5m
2
2
Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán lô đất 2 mặt kiệt Ngô Quyền thông Trương Định, Mân Thái, Sơn Trà.
2.43 tỷ
30.8 triệu/m²
79 m²
6 x 13.2m
Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng Cồn Dầu, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.
5.9 tỷ
59 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
3
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà cấp 4 Nại Nghĩa, Nại Hiên Đông, Sơn Trà
3.75 tỷ
68.2 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
2
2
Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng