Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Thạnh Xuân
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 1.056 tin đăng
Sắp xếp
5 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán căn hộ
đi định cư nước ngòai bán nhà gấp căn gốc giá rẻ view hồ bơi
3.7 tỷ
56.1 triệu/m²
66 m²
...
2
2
BĐS Nhà phố Quận 12
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Siêu Phẩm 4m x 25m. 3 Tầng Sân Vườn Hẻm nhựa 8m Thông Tô Ngọc Vân
7.2 tỷ
75.8 triệu/m²
95 m²
...
4
0
Nguyễn Thúy Linh
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán Đất
3.5 tỷ- 100m2 đất thổ cư tx52- phường Thạnh xuân- Quận 12- Hcm ( nay là phường Thới an)
3.5 tỷ
35 triệu/m²
100 m²
4.1 x 24.4m
0
0
CHUYÊN TRANG NHÀ ĐẤT QUẬN 12
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Thang máy 4x18m 1lững 3 lầu, đường thông 6m, 1/ Thạnh xuân 35
7.78 tỷ
119.7 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
5
5
Trương Anh Hiền
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán Đất
ĐẤT BÁN. DT: 4 x 13.65m2.
3.95 tỷ
70.5 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
0
0
BDS Đoàn Gia
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 4m x 19m 3 tầng đầu đường Tô Ngọc Vân gần Q.Gò Vấp
6.28 tỷ
82.6 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
4
5
Hoàng Hương
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán Đất
Hạ giá bán nhanh lô đất Tx31 - p. Thạnh xuân - Q12
3.69 tỷ
46.1 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Nguyễn tiến dũng
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán Đất
Bán lô đất 4x18 mặt tiền đường tx35 phường thới an
4.5 tỷ
62.5 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
0
0
Chính Chủ
16 ngày trước
·
Thạnh Xuân, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh
10.5 tỷ
95.5 triệu/m²
110 m²
...
8
0