Đăng nhập
Nguyễn Thúy Linh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 18
0973.922.434
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 18 tin đăng
Bán Đất
3.5 tỷ- 100m2 đất thổ cư tx52- phường Thạnh xuân- Quận 12- Hcm ( nay là phường Thới an)
3.5 tỷ
35 triệu/m²
100 m²
4.1 x 24.4m
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà phố TX33 - Hà Huy Giáp 200m - phường Thạnh Xuân - Quận 12 (đường 7m, khu đẹp)
4.7 tỷ
83.9 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
2
3
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4.63 tỷ - căn góc 2 mặt tiền - Hà Huy Giáp vô 80m - P. Thạnh Xuân - Quận 12
4.63 tỷ
69.1 triệu/m²
67 m²
6 x 11.2m
2
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà phố 6m* 11m- tx22- tx25 Ngã Tư ga 2km- phường Thạnh xuân- Quận 12
4.58 tỷ
69.4 triệu/m²
66 m²
6 x 11m
2
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
5.6tỷ - nhà phố TX24 - phường Thạnh Xuân - Quận 12 (Hà Huy Giáp - Tô Ngọc Vân 300m)
5.6 tỷ
107.7 triệu/m²
52 m²
...
3
4
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
3.5 tỷ- 50m2 đất- gần trường Tiểu học Nguyễn Văn Thệ- Tô Ngọc vân- phường Thạnh xuân- Quận 12- Hcm
3.5 tỷ
70 triệu/m²
50 m²
4.6 x 10.9m
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4.28 tỷ- nhà 6m* 12m- tl37/ Hà Huy Giáp- phường Thạnh lộc- Quận 12
4.28 tỷ
61.1 triệu/m²
70 m²
6 x 11.7m
3
2
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
4.35tỷ - Nhà phố - TX40 - Hà Huy Giáp 300m - phường Thạnh Xuân - Q12 (3 P. Ngủ - Ngã tư Ga 2.5km)
4.35 tỷ
65.9 triệu/m²
66 m²
4 x 16.5m
3
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà phố khu Vip TX25 - Ủy ban phường Thạnh Xuân - Ngã Tư Ga 2km - Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.3 tỷ
114.5 triệu/m²
55 m²
4.5 x 12.2m
5
4
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh