Đăng nhập
Hoàng Hương
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 6
0973.048.159
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Hạ giá bán nhanh lô đất Tx31 - p. Thạnh xuân - Q12
3.69 tỷ
46.1 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đường thông xe tải trung tâm p. Thạnh Xuân- Q12
4.7 tỷ
85.5 triệu/m²
55 m²
...
2
3
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Gia đình cần bán căn nhà tâm huyết xây để ở rất chắc chắn
6.8 tỷ
56.7 triệu/m²
120 m²
...
3
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đẹp tại Thạnh Xuân 25 - Q12 ngay công viên 150 hec ta
5.59 tỷ
107.5 triệu/m²
52 m²
...
3
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà trung tâm p. Thạnh Xuân- Q12 cần bán
4.95 tỷ
97.1 triệu/m²
51 m²
5.4 x 9.4m
4
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà cần bán p. Thạnh Xuân- Q12
4.48 tỷ
87.8 triệu/m²
51 m²
4.7 x 10.9m
2
0
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh