Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Bình Tân
Phường Tân Tạo
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 469 tin đăng
Liễu Nhà Đất Thổ Cư SG
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
4x14-4Tầng-Vị trí kinh Doanh-Đường Xe hơi🚗6m Thông-Chỉ 5ty x
5 tỷ
89.3 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
4
3
Kevin
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Nhà ngang khủng 5M x 17M , 1 đời chủ chưa qua đầu tư
7.3 tỷ
85.9 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
4
4
Ngọc
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Phố Lê Đình Cẩn , DT 4x13 ,3PN ,3WC , Hẻm Oto ,SHR .
4.5 tỷ
86.5 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
3
Trường Chinh
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Tỉnh Lộ 10 - Nhà 2tầng - 50m2 - hẻm 4m - nhà mới - 3tỷ hơn
3.85 tỷ
77 triệu/m²
50 m²
4.3 x 11.5m
2
2
Bùi Thị Hoàng Yến
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Giảm sập sàn 250tr ngay chợ Lê Đình Cẩn 4 x 8 ( 3 Tầng ) hẻm xe hơi Gi
3.75 tỷ
117.2 triệu/m²
32 m²
...
3
0
Phạm Tấn Đạt
19 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM 4 TẦNG LÔ GÓC KHU TÊN LỬA NGANG 5.5M HẺM XE HƠI NHIK 6 TỶ
6.15 tỷ
73.2 triệu/m²
84 m²
5.5 x 15.3m
4
5
Ngọc
20 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Phố 2 mặt tiền Nguyễn Cửu Phú , DT 4x19 , SHR .
4.5 tỷ
60 triệu/m²
75 m²
4 x 18.8m
3
3
Bùi Thị Hoàng Yến
20 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Chú 8 xuất cảnh bán gấp nhà 150m2 ( 5 x 30 ) Tỉnh Lộ 10 giáp khu Tên L
6.7 tỷ
51.5 triệu/m²
130 m²
...
7
0
Thảo Kha
20 ngày trước
·
Tân Tạo, Bình Tân, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Khu Tên lửa, Q.bình tân, DT: 4.9x15m,2.5 tấm,NH 6m : 5.93 Tỷ
5.93 tỷ
81.2 triệu/m²
73 m²
4.9 x 14.9m
3
0