Đăng nhập
Bùi Thị Hoàng Yến
Cá nhân
Đã tham gia 5 tháng trước
Số bài đăng 6
0901.013.009
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Giảm sập sàn 250tr ngay chợ Lê Đình Cẩn 4 x 8 ( 3 Tầng ) hẻm xe hơi Gi
3.75 tỷ
117.2 triệu/m²
32 m²
...
3
0
Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chú 8 xuất cảnh bán gấp nhà 150m2 ( 5 x 30 ) Tỉnh Lộ 10 giáp khu Tên L
6.7 tỷ
51.5 triệu/m²
130 m²
...
7
0
Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà Hương Lộ 2 ( 60m2 ) hẻm ô tô vào nhà 4.5 x 12.5 ( 2 Tầng ) nhà
3.85 tỷ
68.8 triệu/m²
56 m²
...
2
0
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TRỊ ĐÔNG, 4,6x15M, 4 TẦNG, HẺM 8M, CÓ TẦNG H
6.3 tỷ
92.6 triệu/m²
68 m²
4.6 x 14.8m
4
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 4 TẦNG LÊ VĂN QUỚI, BÌNH TÂN, 4x24M, ĐƯỜNG THÔNG 6M, CHỈ 6.3 TỶ
6.3 tỷ
65.6 triệu/m²
96 m²
4 x 24m
6
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Chủ kẹt bán gấp, không thương lượng giá, 4x16m (64m2), 4 tầng, giá 6.5
6.5 tỷ
101.6 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
7
0
Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh