Đăng nhập
Phạm Tấn Đạt
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 15
0918.589.234
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM 5 TẦNG MỚI TINH BÌNH HƯNG HÒA B 97M2 THANG MÁY NHIK 8 TỶ
8.6 tỷ
88.7 triệu/m²
97 m²
4 x 24.3m
4
4
Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM 4 TẦNG LÔ GÓC KHU TÊN LỬA NGANG 5.5M HẺM XE HƠI NHIK 6 TỶ
6.15 tỷ
73.2 triệu/m²
84 m²
5.5 x 15.3m
4
5
Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÔ GÓC 3TẦNG BÌNH HƯNG HÒA NGANG 14M NHIK 4TỶ
4.8 tỷ
50.5 triệu/m²
95 m²
14 x 6.8m
4
4
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CĂN HỘ DV 3 TẦNG SÁT KINH DƯƠNG VƯƠNG 104M2 DTIỀN 360TR/N NHIK 7 TỶ
7.1 tỷ
68.3 triệu/m²
104 m²
4 x 26m
11
0
Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP SÁT TỈNH LỘ 10 KHU TÊN LỬA 64M2 ĐƯỜNG 6M NHIK 5 TỶ
5.44 tỷ
85 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
2
2
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
SÁT AEON MALL BÌNH TÂN HẺM XE TẢI 6M 96M2 NỞ HẬU CHỈ 7 TỶ
7 tỷ
72.9 triệu/m²
96 m²
5 x 19.2m
4
3
Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP 3 TẦNG SÁT TÂN PHÚ NGANG 5M NỞ HẬU ĐƯỜNG 6M THÔNG 5,7 TỶ
5.7 tỷ
95 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
3
0
Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG AN LẠC SÁT VÕ VĂN KIỆT 72M2 5PN ĐƯỜNG 8M THÔNG
8.3 tỷ
115.3 triệu/m²
72 m²
4.5 x 16m
5
0
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ BÌNH HƯNG HÒA A NGANG 9M HIẾM HẺM 6M THÔNG CHỈ 3,7 TỶ
3.7 tỷ
56.1 triệu/m²
66 m²
9 x 7.3m
4
4
Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh