Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Gò Vấp
Phường 9
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 433 tin đăng
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
CĂN GÓC 2 MẶT HẺM XE HƠI - NGANG 5M X 12M - 4 TẦNG - GIÁ 7,3 TỶ
7.3 tỷ
97.3 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
4
5
Phan Anh Tài
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Quang Trung, 65m2, 5 tầng, Hẻm 8m kinh doanh, thông Phan Huy Ích, Nhỉnh 9 Tỷ
9.68 tỷ
148.9 triệu/m²
65 m²
4.2 x 15.5m
5
6
Nguyễn Thế Hưng
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Biệt thự mini, 10m x 8m, Nguyễn Văn Khối, 3 tầng, 5 phòng ngủ,chỉ 7 tỷ
7.9 tỷ
98.8 triệu/m²
80 m²
10 x 8m
5
5
Hoàng Nhân
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ GÒ VẤP 3 TẦNG - 56m² HXH - nhỉnh 6 TỶ
6 tỷ
107.1 triệu/m²
56 m²
...
3
0
Huỳnh Lộc Nguyên
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
CHỦ NGỘP BANK – GIẢM 500 TRIỆU | NHÀ SÁT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9 – GÒ VẤP
5.85 tỷ
112.5 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
2
2
Kim Mi Chuyên Nhà Phố
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà Lê Văn Thọ, 40m2, 2Tầng, 2PN, Kế bên Lotte Metro , nhà mới, TL
3.8 tỷ
95 triệu/m²
40 m²
4.3 x 9.3m
2
2
Bđs Đại Hùng
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà, 87m2 - 3 tầng sân thượng - Nguyễn Văn Khối - CV Làng Hoa - 7tỷ chút
7.3 tỷ
83.9 triệu/m²
87 m²
4.3 x 20.2m
5
5
Hoàng Nhân
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
4 × 11 HXH - PHẠM VĂN CHIÊU 2 TẦNG - nhỉnh 5 TỶ
5.27 tỷ
119.8 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
2
0
Đặng y hương
1 tháng trước
·
Phường 9, Gò Vấp, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà chính Lê Văn Thọ phường 9 Gò Vấp diện tích 4 x 11 giá 5,85 tỷ
5.85 tỷ
133 triệu/m²
44 m²
4 x 11m
3
2