Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đồng Nai
Huyện Trảng Bom
Xã An Viễn
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai - T5/2026
Có 130 tin đăng
Linh Lê
2 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Cần bán kdc Phùng Hưng giá ngộp, DT 80m2, Giá 1ty1. SHR, full thổ cư
1.1 tỷ
13.8 triệu/m²
80 m²
13 x 6.2m
0
0
Huong Ly Le
2 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Bán Đất thổ cư Xã An Viễn huyện trảng bom, Đồng Nai. 100m2 đường nhựa
1.6 tỷ
16 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Trúc Mộc
2 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
LÔ THỔ CƯ TOÀN BỘ 5X24 CÁCH ĐƯỜNG PHÙNG HƯNG 100M
1.22 tỷ
10.9 triệu/m²
112 m²
5 x 22.4m
0
0
Phamhoang
2 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
nhà ngay cụm du lịch giang điền
1.85 tỷ
13.2 triệu/m²
140 m²
7 x 20m
2
1
Trúc Mộc
2 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
DT 5X29 CÁCH ĐƯỜNG TRẦN VĨNH LỘC CHỈ 30M. SÁT BÊN KCN Giang Điền
1.25 tỷ
8.6 triệu/m²
145 m²
5 x 29m
0
0
hoang kim
3 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà Chính chủ
1.79 tỷ
17.9 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
3
2
Vũ Đình Ngọc
3 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Bán đất mặt tiền ấp 4 an viễn 6x60 gần sân bay long thành sổ riêng tc
2.99 tỷ
8.3 triệu/m²
360 m²
6 x 60m
0
0
Nhà Đất Trinh Trương
3 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Đất xã An Viễn Đồng Nai 1ty2 1 sẹc Trần Vĩnh Lộc.
1.2 tỷ
10.3 triệu/m²
116 m²
5 x 23.2m
0
0
Nhà Đất Trinh Trương
3 tháng trước
·
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Đất nền An Viễn ĐồngNai 1sẹc trục chính kcn 1ty190
1.19 tỷ
11.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0