Đăng nhập
Nhà Đất Trinh Trương
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 7
0799.216.799
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán Đất
Đất xã An Viễn Đồng Nai 1ty2 1 sẹc Trần Vĩnh Lộc.
1.2 tỷ
10.3 triệu/m²
116 m²
5 x 23.2m
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Đất nền An Viễn ĐồngNai 1sẹc trục chính kcn 1ty190
1.19 tỷ
11.9 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Đất nền mt nhựa thông Quảng Tiến 28 290m2 2t850 kinh doanh buôn bán .
2.85 tỷ
9.8 triệu/m²
290 m²
6.7 x 43.3m
0
0
Quảng Tiến, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà thiết kế hiện đại An Viễn Trảng Bom 1ty9 .
1.9 tỷ
18.6 triệu/m²
102 m²
4.8 x 21.3m
4
2
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà Xã Đồi 61( xã An Viễn mới) 1ty9 bao đẹp.
1.9 tỷ
16.4 triệu/m²
116 m²
6 x 19.3m
3
1
Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà ấp 2 sông trầu (xã Trảng Bom mới) 1ty490 .
1.49 tỷ
13.1 triệu/m²
114 m²
5 x 22.8m
3
2
Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán Đất
Đất nền liên xã Hưng Thịnh Đồng Nai 149m2 1t050triệu gần chợ ,QL1A.
15 tỷ
7 triệu/m²
149 m²
5 x 29.8m
0
0
Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai