Đăng nhập
hoang kim
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 6
0335.264.228
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Hoàng
2.55 tỷ
15.5 triệu/m²
165 m²
6 x 27.5m
3
0
Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán Nhà SHR
1.6 tỷ
14.5 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
3
0
An Phước, Long Thành, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà Chính chủ
1.79 tỷ
17.9 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
3
2
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán nhà SHR ( thổ cư)
1.69 tỷ
18.8 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
3
2
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán Nhà Gấp
1.39 tỷ
13.2 triệu/m²
105 m²
5 x 21m
3
1
Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
Bán Nhà SHR ( thổ cư)
1.48 tỷ
12.3 triệu/m²
120 m²
5 x 24m
3
2
An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai