Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Huyện Củ Chi
Thị trấn Củ Chi
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 46 tin đăng
Mỹ Trinh
27 ngày trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
Giảm ngay 200tr bán gấp đất mặt tiền đường Huỳnh Văn Cọ, giá tốt, 3,1 tỷ, 118 m2 tại Củ Chi, TP.HCM
3.1 tỷ
26.3 triệu/m²
118 m²
...
0
0
Thiên Vũ
3 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
Chính chủ cần ra nhanh lô đất mặt tiền đường Ninh Tốn đối diện trường tiểu học Huỳnh Văn Cọ
9 tỷ
43.9 triệu/m²
205 m²
9.3 x 22.1m
0
0
Hà
3 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
8xxtr giảm sâu bán nhanh 80m2 đất có thổ cư 1 sẹc đường Giáp Hải, thị trấn Củ Chi, Tp HCM
810 triệu
10.1 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Nguyen Van Cuong
3 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
Chủ cần bán gấp lô đất mặt tiền Phạm Phú Tiết, Thị Trấn Củ Chỉ. Sát bên Tỉnh Lộ 8. DT 159m2, 3ty6
3.6 tỷ
22.6 triệu/m²
159 m²
6 x 26.5m
0
0
Đoàn Minh Tuyến
3 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
Bán đất mặt tiền đường Can Trường, Thị Trấn Củ Chi, 5x54m, DT 269m², thổ cư 200m², giá chỉ 4,98 tỷ
4.98 tỷ
18.5 triệu/m²
269 m²
5 x 53.8m
0
0
Hà
4 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
Bán lỗ lô góc 2 mặt tiền đường nhựa trung tâm thị trấn Củ Chi
1.15 tỷ
8.5 triệu/m²
136 m²
...
0
0
Hà
4 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC! 292m2 MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ RƯ, Thị trấn Củ Chi ( Tân An Hội mới )
1.2 tỷ
4.1 triệu/m²
292 m²
...
0
0
Kim Thiện
4 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRUNG LẬP- VỊ TRÍ TRUNG TÂM - TIỀM NĂNG CAO
19 tỷ
11.2 triệu/m²
1700 m²
...
0
0
Nguyễn Hòa Lê
4 tháng trước
·
Củ Chi, HCM
Bán Đất
BÁN ĐẤT THỔ CƯ CỦ CHI DT 4.333,8M (45100M) | GIÁ 38,5 TỶ | TL SÂU
38.5 tỷ
8.9 triệu/m²
4333 m²
...
0
0