Đăng nhập
Thiên Vũ
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0823.554.466
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Chính chủ cần ra nhanh lô đất mặt tiền đường Ninh Tốn đối diện trường tiểu học Huỳnh Văn Cọ
9 tỷ
43.9 triệu/m²
205 m²
9.3 x 22.1m
0
0
Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
GIẢM SỐC TỪ 20 TỶ CÒN 18.3 TỶ BÁN NHANH NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 2, CƯ XÁ BÌNH THỚI, QUẬN 11
18.3 tỷ
269.1 triệu/m²
68 m²
4.3 x 15.8m
4
4
Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chính chủ bán gấp lô đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 8
6 tỷ
18.6 triệu/m²
323 m²
6 x 53.8m
0
0
Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chính chủ cần ra nhanh lô đất 2 mặt tiền chợ Việt Kiều đang kinh doanh, có dòng tiền ổn định
5.5 tỷ
96.5 triệu/m²
57 m²
4.1 x 14.1m
0
0
Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chủ kẹt tiền bán đất cao su thấp hơn thị trường 20% Bến Cầu, Tây Ninh
5 tỷ
500 nghìn/m²
10000 m²
...
0
0
Bến Cầu, Tây Ninh
Bán nhà mặt phố
CHÍNH CHỦ NGỘP BANK RA NHANH NHÀ CẤP 4 ĐỖ ĐÌNH NHÂN
6 tỷ
50.4 triệu/m²
119 m²
...
0
0
Củ Chi, Hồ Chí Minh