Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Thới An
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 672 tin đăng
Sắp xếp
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhỉnh 6 tỷ Xíu Cặp Nhà Phố 4,5m x 16m. 3 Tầng 1/ Lê Thị Riêng
6.5 tỷ
108.3 triệu/m²
60 m²
...
4
0
BĐS Nhà phố Quận 12
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Siêu phẩm 5m x 20m. 4 Tầng Có Thang Máy Hẻm nhựa Thông Lê Thị Riêng
8.89 tỷ
111.1 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
4
6
Lê Sỹ Hùng
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
6.x TỶ NHÀ MỚI XÂY FULL NT Ở NGAY - THỚI AN NGAY BIA TIGER - 4x15M
6.79 tỷ
113.2 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
5
HAPPY LAND CHUYÊN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT HCM
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
BÁN CĂN GÓC 2MT SHR 8,3x13M ĐƯỜNG 6M THỚI AN 16 Q12
5.39 tỷ
69.1 triệu/m²
78 m²
8.3 x 9.4m
3
4
Trương Sang BDS QUẬN 12 HÓC MÔN
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà 3 tầng 4 x 25m (100m2) 1/ngắn hẻm ôtô 7 chỗ đường Thới An 22
5.7 tỷ
57 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
4
3
BDS Đoàn Gia
19 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà 5m x 30m mặt tiền đường Thới An 20 gồm 9 phòng trọ cho thuê 15tr
6.89 tỷ
45.9 triệu/m²
150 m²
5 x 30m
9
7
BĐS Nhà phố Quận 12
20 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà Phố 4,5m x 19m.3 Tầng MT Hẻm nhựa 14m thông KDC Hà Đô Lê Thị Riêng
7.75 tỷ
94.5 triệu/m²
82 m²
4.5 x 18.2m
4
5
Lê Sỹ Hùng
20 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ 3 TẦNG - HXH THỚI AN 20 - TRẦN THỊ CỜ - NGAY BIA TIGER - 4x13M
5.99 tỷ
115.2 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
0
Loan Phạm
20 ngày trước
·
Thới An, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ ĐÚC 3 LẦU MẶT ĐƯỜNG TA 04 PHƯỜNG THỚI AN QUẬN 12
6.2 tỷ
110.7 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
4
3