Đăng nhập
Lê Sỹ Hùng
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 10
0976.046.580
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà riêng
6.x TỶ NHÀ MỚI XÂY FULL NT Ở NGAY - THỚI AN NGAY BIA TIGER - 4x15M
6.79 tỷ
113.2 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
5
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 3 TẦNG - HXH THỚI AN 20 - TRẦN THỊ CỜ - NGAY BIA TIGER - 4x13M
5.99 tỷ
115.2 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
GẤP BÁN CHỈ 5.99T - 4x18M - HXH TA16 - LÊ THỊ RIÊNG - 4 TẦNG
5.99 tỷ
83.2 triệu/m²
72 m²
4 x 18m
4
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHỈ HƠN 5Đ - 90M2 - 3 TẦNG - HẺM XE HƠI THỚI AN - Ở + CHO THUÊ
5.99 tỷ
66.6 triệu/m²
90 m²
4 x 22.5m
11
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
BÁN ĐẤT - 7x20M - KDC PHÚ NHUẬN - THỚI AN - NGAY UBND Q.12
9.5 tỷ
67.9 triệu/m²
140 m²
7 x 20m
0
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CHỈ 6.99 TỶ - 122M2 - THỚI AN - NGAY BIA TIGER
6.99 tỷ
57.3 triệu/m²
122 m²
5.9 x 20.8m
5
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ 4 TẦNG - 4.5x12M - THỚI AN - NGAY TRƯỜNG MẦM NON HOẠ MI - HẺM 7M
5.69 tỷ
111.6 triệu/m²
51 m²
4.5 x 11.3m
4
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NGANG ĐỈNH 5x29M -147M2 - 3 TẦNG - MẶT TIỀN ĐƯỜNG THỚI AN 20 - SÁT LÊ
8.49 tỷ
57.8 triệu/m²
147 m²
5 x 29.4m
4
4
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
LÊ VĂN KHƯƠNG - NGAY UBND P.THỚI AN - 5 TẦNG + THANG MÁY - 4x15M - FUL
6.99 tỷ
116.5 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
6
6
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh