Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận 12
Phường Thạnh Lộc
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 715 tin đăng
Sắp xếp
BĐS Nhà phố Quận 12
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Siêu Phẩm 4m x 20m. 5 Tầng Có Thang Máy. 1/ Hẻm thông Thạnh Lộc 27
8.7 tỷ
108.8 triệu/m²
80 m²
...
4
7
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhỉnh 7 tỷ Siêu Phẩm 4m x 18m. 4 Tầng Có Thang Máy 1/ Thạnh Xuân 35
7.85 tỷ
112.1 triệu/m²
70 m²
...
4
0
cường
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán nhà sh riêng hẻm 10m,đúc 2 lầu sân thượng
5.95 tỷ
74.4 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
5
5
Thiện Trí
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Bán Nhà Mặt Tiền Rẻ cấp 4 có lửng – Thạnh Lộc 51
3.3 tỷ
50.8 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
1
1
Thu Hương Q12
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhà SHR Sát Gò Vấp 1 lầu 65m2 hẻm xe hơi
4.65 tỷ
71.5 triệu/m²
65 m²
5 x 13m
2
2
Hà Hương
10 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ 2 TẦNGGẦN MẶT TIỀN Ở NGAY QUẬN Q121 trệt 1 lầu
4 tỷ
76.9 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
3
3
CHUYÊN NHÀ ĐẤT Q12
11 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
Nhỉnh 6 tỷ Nhà Phố 5m x 17m. 4 Tầng 1/ Hẻm 6m Thông Thạnh Lộc 37
6.78 tỷ
83.7 triệu/m²
81 m²
50 x 1.6m
4
0
Trương Anh Hiền
11 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
NHÀ GIÁP GÒ VẤP. 4 Lầu. Giá : 6.4 Tỷ
6.4 tỷ
118.5 triệu/m²
54 m²
4 x 13.5m
4
5
Trọng Đạt
11 ngày trước
·
Thạnh Lộc, Quận 12, HCM
Bán nhà riêng
bán nhà chợ cầu đồng vị trí 1/ đường oto
4.25 tỷ
88.5 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
3
2