Đăng nhập
Thiện Trí
Cá nhân
Đã tham gia 7 tháng trước
Số bài đăng 6
0975.501.238
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán Nhà Rẻ ngay Trường tiểu học Võ Thị Thừa
4.13 tỷ
82.6 triệu/m²
50 m²
4.4 x 11.4m
2
2
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà Mặt Tiền Rẻ cấp 4 có lửng – Thạnh Lộc 51
3.3 tỷ
50.8 triệu/m²
65 m²
4 x 16.3m
1
1
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ Thạnh Lộc 31, gần Chợ Cầu Đồng
4.58 tỷ
99.6 triệu/m²
46 m²
4 x 11.5m
2
2
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
Cho Thuê Nhà Vườn Lài, APĐ09
7.5 triệu
104 nghìn/m²
72 m²
4 x 18m
2
1
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
Nhà Thuê Ở, Kho Xưởng nhẹ TX40
6 triệu
43 nghìn/m²
138 m²
5.5 x 25.1m
2
2
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà riêng
Mặt Tiền Kinh Doanh Vườn Lài
10 triệu
100 nghìn/m²
100 m²
4 x 25m
1
2
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh