Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đồng Nai
Thành phố Biên Hòa
Phường Quyết Thắng
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai - T5/2026
Có 32 tin đăng
Đoàn Minh Tuấn
2 tháng trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
150 TRIỆU CÓ NHÀ TRUNG TÂM BIÊN HÒA
1 tỷ
16.7 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Trần Thanh Tuấn
2 tháng trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
bán đất trung tâm p quyết thắng chỉ 1ty150 dt 62m full thổ
1.15 tỷ
18.5 triệu/m²
62 m²
...
0
0
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà Mặt Tiền KD Sầm Uất Đường Cách Mạng Tháng 8 _ P. Quyết Thắng _ TP. Biên Hòa
14.9 tỷ
82.8 triệu/m²
180 m²
6 x 30m
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà 2 Mặt Tiền Đường 30/4 _ KD Buôn Bán Sầm Uất _ P. Quyết Thắng _ TP. Biên Hoà.
11.3 tỷ
125.6 triệu/m²
90 m²
4.7 x 19.1m
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
Hàng Siêu VIP Vị Trí Sầm Uất Bậc Nhất Trung Tâm Thành Phố Biên Hòa
150 tỷ
72.5 triệu/m²
2068 m²
22.1 x 93.6m
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Nhà Mặt Tiền KD Sầm Uất Đường Cách Mạng Tháng 8 _ P. Quyết Thắng _ TP. Biên Hòa
14.9 tỷ
82.8 triệu/m²
180 m²
6 x 30m
2
2
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Mặt Tiền Đường CMT8 View Sông Đồng Nai _ P. Quyết Thắng _ TP. Biên Hòa
23 tỷ
66.7 triệu/m²
345 m²
8 x 43.1m
1
2
Khanhhung
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà mặt phố
Nhà 2 Mặt Tiền Đường 30/4 _ KD Buôn Bán Sầm Uất _ P. Quyết Thắng _ TP. Biên Hoà.
11.3 tỷ
125.6 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
2
1
Văn Hào Nguyễn
1 năm trước
·
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất nền dự án
CẤN BÁN GẤP 1LÔ ĐẤT sổ riêng THỔ CƯ 100% NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN THÀNH ĐỒNG DT 10*19
6.4 tỷ
33.7 triệu/m²
190 m²
10 x 19m