Đăng nhập
Đoàn Minh Tuấn
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 6
0906.920.951
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
2 TẦNG | 4 PN | 283.6 M2 | BIỆT THỰ SÂN VƯỜN
8.5 tỷ
119.7 triệu/m²
71 m²
7 x 10.1m
4
4
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ
PHÒNG GÁC GIÁ RẺ 3TR5
3.5 triệu
140 nghìn/m²
25 m²
...
0
0
Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
🔥STUDIO FULL NT - SÁT AEON - 4TR8🔥
4.8 triệu
192 nghìn/m²
25 m²
...
1
1
An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cho thuê căn hộ
🔥KHAI TRƯƠNG DỰ ÁN MỚI 4TR -5TR🔥
5 triệu
200 nghìn/m²
25 m²
...
1
1
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
150 TRIỆU CÓ NHÀ TRUNG TÂM BIÊN HÒA
1 tỷ
16.7 triệu/m²
60 m²
...
2
0
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán Đất
MẶT TIỀN VÕ VĂN HÁT CHỈ 4 TỶ 2 HỆ SỐ XÂY CAO
4.2 tỷ
70 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh