Đăng nhập
Trần Thanh Tuấn
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 3
0888.390.979
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán Đất
bán đất trung tâm p quyết thắng chỉ 1ty150 dt 62m full thổ
1.15 tỷ
18.5 triệu/m²
62 m²
...
0
0
Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
bán nhà p hoá an chỉ 1ty250 có ngay diện tích 150m
1.25 tỷ
8.3 triệu/m²
150 m²
...
3
0
Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai
Bán nhà riêng
bán nhà mái thái tân vạn biên hoà dt 200m thổ cư giá 2ty7
2.7 tỷ
13.5 triệu/m²
200 m²
...
2
0
Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai