Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Hồ Chí Minh
Quận Thủ Đức
Phường Linh Đông
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Linh Đông, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh - T5/2026
Có 491 tin đăng
Chính Nguyễn
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
HIẾM _ BÁN LÔ ĐẤT HXH _ DT: 100M²(4*25) _ĐG SỐ 22_ LINH ĐÔNG_ THỦ ĐỨC
7.5 tỷ
75 triệu/m²
100 m²
4 x 25m
0
0
Nguyễn Bá Hiền
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
2 Lô đất - Hẻm 8m Phạm Văn Đồng - DT 4x16m vs 4x18m - sổ riêng - xây tự do
5.3 tỷ
88.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Phạm Văn Đức
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
Bán 2 Lô Đất DT 110 N Giá Đầu Tư Sát Vành Đai 2 . Linh Đông . Thủ Đức Giá Đầu Tư 5.7 Tỉ
5.7 tỷ
51.8 triệu/m²
110 m²
5.5 x 20m
0
0
Nguyễn Thành Đạt
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
Bán đất mặt tiền Đường số 41 - sát Phạm Văn Đồng - 146M2 (6.5 x 21) - Nở Hậu Tài Lộc - Xây Cao Tầng
10.8 tỷ
74 triệu/m²
146 m²
...
0
0
NHÀ ĐẤT GIÁ RẺ
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
LÔ ĐẤT BAO RẺ 170M2- XÂY BIỆT THỰ SÂN VƯỜN- ĐG 22 LINH ĐÔNG
8.3 tỷ
48.8 triệu/m²
170 m²
6 x 28.3m
0
0
Ân Lê East Real
19 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
Bán đất hẻm xe hơi Linh Đông, Thủ Đức, gần Phạm Văn Đồng, hẻm thông đẹ
7 tỷ
87.5 triệu/m²
80 m²
...
0
0
Thi Nguyen
20 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
Đất mặt tiền đường 40 phù hợp xây CHDV hoặc nhà phố
6.3 tỷ
114.5 triệu/m²
55 m²
6 x 9.2m
0
0
lê thị xuân
20 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
Đất đường 39 Linh Đông, sát vành đai 2, giá 6,8 tỷ.
6.8 tỷ
88.3 triệu/m²
77 m²
4 x 19.3m
0
0
Eric VN
20 ngày trước
·
Linh Đông, Thủ Đức, HCM
Bán Đất
🔥GIẢM MẠNH 1.3 TỶ 💥GẤP ĐÁO HẠN 😰VÀNH ĐAI 2 |GIỮ TIỀN CHDV CAO TẦNG
8.46 tỷ
56.4 triệu/m²
150 m²
6 x 25m
0
0