Đăng nhập
Phạm Văn Đức
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 25
0919.457.726
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 25 tin đăng
Bán Đất
Bán 2 Lô Đất DT 110 N Giá Đầu Tư Sát Vành Đai 2 . Linh Đông . Thủ Đức Giá Đầu Tư 5.7 Tỉ
5.7 tỷ
51.8 triệu/m²
110 m²
5.5 x 20m
0
0
Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán lô đất sát Vạn Phúc diện tích lớn 1000m2 (25 x 40) giá tốt hơn 29.9 tỉ còn thương lượng
30 tỷ
30 triệu/m²
1000 m²
25 x 40m
0
0
Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán Dat KDC Vạn Xuân . Tam Bình . Thủ Đức . Kdc Đồng Bộ Đất Hiếm Chỉ Có 4.5 Tỉ
4.5 tỷ
86.5 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
0
0
Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán 2 Căn Nhà Mới 5 Lầu Kinh Doanh Buôn Bán Được . Sát Quốc lộ 13 . Khu Đô Thị Vạn Phúc.
9 tỷ
150 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
5
4
Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán Nhà 5 Lầu Mặt Tiền Mai Thị Lựu. P Đa Kao. Q 1 . DT 149.1 M (8.2 x 18.5 ) Giá 75 Tỉ Có TL
75 tỷ
503.4 triệu/m²
149 m²
...
0
0
Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 3 Lầu Đẹp Nhất . Rẻ Nhất Linh Đông . Sát Chung Cư 4 S . Sát Vành Đai 2 . Nhà Tốt Đón Tết
7.1 tỷ
129.1 triệu/m²
55 m²
4.2 x 13.1m
3
3
Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Khách xem sẽ mua. Nhà 4 lầu chủ tự xây. Đường xe tải sát Vành Đai 2. Giá 7.5 tỷ TL trực tiếp chủ
7.5 tỷ
125 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
5
4
Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 4 Lầu Sát KĐT Vạn Phúc . Quốc Lộ 13 . DT 81M (4.5 x18 ) Giá 10.5 Tỉ Có Thương Lượng
10 tỷ
125 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
5
5
Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà trệt lầu sau có phòng trọ cho thuê. 2 mặt tiền hẻm. Xe hơi ngủ trong nhà. Sau Gigamall
11.5 tỷ
104.5 triệu/m²
110 m²
5 x 22m
4
2
Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh