Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Cẩm Lệ
Phường Khuê Trung
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng - T5/2026
Có 612 tin đăng
lethimylinh
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN LAI – KHU VIP CẨM LỆ
7.3 tỷ
85.9 triệu/m²
85 m²
...
3
0
Cẩm Nhung
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng đường Cách Mạng Tháng 8 giá siêu rẻ đầu tư
6.85 tỷ
105.4 triệu/m²
65 m²
...
3
0
Hung do quoc
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
‼️ Bán nhà 2 tầng 2 mê Nguyễn Trung Ngạn, Khuê Trung Cẩm Lệ 🏠
6.4 tỷ
52.9 triệu/m²
121 m²
5 x 24.2m
2
2
ĐẶNG THỊ THANH TÂM
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHANH NHÀ MỚI 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT – NGUYỄN LAI, KHUÊ TRUNG
7.9 tỷ
92.9 triệu/m²
85 m²
...
3
2
NGUYEN THI LE THU
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng 2 mặt tiền Bình Hoà 2 và Bình Hoà 6 Khuê Trung Đà Nẵng
8.6 tỷ
103.6 triệu/m²
83 m²
6 x 13.8m
3
3
Thanh thảo
10 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng mặt tiền Lương Văn Can - Khuê Trung- Cẩm Lệ - Đà Nẵng
6.99 tỷ
94.5 triệu/m²
74 m²
...
3
0
lethimylinh
11 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
bán nhà câp 4 cách MT cách mạng tháng 8 chỉ vài bước chân . cẩm lệ
4.99 tỷ
50.4 triệu/m²
99 m²
...
3
0
Cẩm Nhung
11 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng đường Lý Tế Xuyên, Khuê Trung, Đà Nẵng
7 tỷ
100 triệu/m²
70 m²
...
3
0
Hung do quoc
11 ngày trước
·
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🇻🇳 BÁN NHÀ 2 TẦNG – NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI – FULL NỘI THẤT – TRUNG TÂM QUẬN
7.95 tỷ
93.5 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
3
0