Đăng nhập
ĐẶNG THỊ THANH TÂM
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 33
0934.998.980
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 33 tin đăng
Bán nhà riêng
💯 Bán nhà Lương Thế Vinh – Sơn Trà - 85m2 - Liền TTTCQT Võ Văn Kiệt
5.85 tỷ
68.8 triệu/m²
85 m²
...
2
1
An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN TOÀ TRỌ TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG - 4 TẦNG CA VĂN THỈNH – DÒNG TIỀN SẴN
7.5 tỷ
87.2 triệu/m²
86 m²
...
11
0
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHANH NHÀ MỚI 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT – NGUYỄN LAI, KHUÊ TRUNG
7.9 tỷ
92.9 triệu/m²
85 m²
...
3
2
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
HIẾM RẺ! PHỐ BIỂN MỸ KHÊ, BÁN NHÀ ĐẸP VÀO Ở NGAY - LƯƠNG THẾ VINH
4.3 tỷ
100 triệu/m²
43 m²
4.6 x 9.3m
2
2
An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
SỐC! BÁN NHÀ BIỂN MỸ KHÊ, SƠN TRÀ – LƯƠNG THẾ VINH – SÁT VÕ VĂN KIỆT
5.85 tỷ
68.8 triệu/m²
85 m²
...
2
1
An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ GÁC LỬNG MẶT PHỐ AN TRUNG –SÁT TRẦN HƯNG ĐẠO, SÔNG HÀN-6 TỶ TÍ
6 tỷ
109.1 triệu/m²
55 m²
5.5 x 10m
2
2
An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏖HÀNG HIẾM CÓ KHU BIỂN MỸ KHÊ - BÁN NHÀ 2 TẦNG KIÊN CỐ – CHẾ LAN VIÊN
6.9 tỷ
98.6 triệu/m²
70 m²
4 x 17.5m
3
2
Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ MẶT PHỐ MAI DỊ-HÒA CƯỜNG BẮC – SÁT GÓC TIỂU LA -~90M2-HƠN 8 TỶ
8.2 tỷ
91.1 triệu/m²
90 m²
...
3
1
Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán Đất
LÔ ĐẤT ĐẸP 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN ĐƯỜNG PHONG BẮC –NGAY GÓC NGÃ TƯ
5.8 tỷ
53.2 triệu/m²
109 m²
6 x 18.2m
0
0
Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng