Đăng nhập
Hung do quoc
Cá nhân
Đã tham gia 5 tháng trước
Số bài đăng 19
0911.811.118
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 19 tin đăng
Bán nhà riêng
🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT Ô TÔ – K1120 TRƯỜNG CHINH, AN KHÊ – KIỆT THÔNG 🔥
4.8 tỷ
50.5 triệu/m²
95 m²
...
3
3
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
‼️ Bán nhà 2 tầng 2 mê Nguyễn Trung Ngạn, Khuê Trung Cẩm Lệ 🏠
6.4 tỷ
52.9 triệu/m²
121 m²
5 x 24.2m
2
2
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🇻🇳 BÁN NHÀ 2 TẦNG – NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI – FULL NỘI THẤT – TRUNG TÂM QUẬN
7.95 tỷ
93.5 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
3
0
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡 BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG BÌNH THÁI 4 – KHÔNG GIAN RỘNG, CÓ SÂN VƯỜN
6.8 tỷ
41.2 triệu/m²
165 m²
5 x 33m
3
2
Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
🔥 Bán Gấp Đất 2 Mặt Tiền Nguyễn Xuân Hữu – 70m² Ngang 6m – Giá Chỉ 4 T
4.59 tỷ
65.6 triệu/m²
70 m²
...
0
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 NHÀ MỚI XÂY 2 MẶT KIỆT Ô TÔ 7M – THIẾT KẾ VILLA HIỆN ĐẠI – BÁN GẤP 🔥
5.4 tỷ
64.3 triệu/m²
84 m²
5.6 x 15m
3
3
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 BÁN NHÀ 3 TẦNG GẦN BIỂN – DƯƠNG TÔN HẢI – SƠN TRÀ 🔥
75 tỷ
78.3 triệu/m²
90 m²
...
3
2
Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🔥 Chào bán nhanh – Nhà 2 Tầng 2 Mê 2 Trường Chinh, An Khê, Cẩm Lệ, Đà
4.6 tỷ
46 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
0
Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT MẶT TIỀN PHONG BẮC 20 – LÔ ĐẤT ĐẸP 118m² 🔥
5 tỷ
42.4 triệu/m²
118 m²
4 x 29.5m
0
0
Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng