Đăng nhập
Trang chủ
Mua bán nhà đất
Đà Nẵng
Quận Cẩm Lệ
Phường Hòa Xuân
Mua bán nhà đất có giá tốt nhất tại Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng - T5/2026
Có 1.538 tin đăng
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI MT HÀ BỒNG - KHU ĐT HÒA XUÂN ĐÀ NẴNG - 8 TỶ 750 TL
8.75 tỷ
87.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
2
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Cần bán đất MT đường Cồn Dầu 15, gần Lê Quảng Chí - Hòa Xuân
6.55 tỷ
65.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Quân Bùi
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Bán nhà 2 tầng MT Nguyễn Hàm Ninh Hoà Xuân Cẩm Lệ
5.68 tỷ
56.8 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
3
3
Lê Ân
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán đất MT đường Văn Tiến Dũng - Hòa Xuân ngay đoạn kinh doanh sầm uất
6.15 tỷ
61.5 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Nguyễn Văn Tân
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán căn hộ
CĂN GÓC 2PN SUN CORA TẦNG 23 - VIEW PANORAMA TOÀN ĐÀ NẴNG - GIÁ TTS 4.8 TỶ - TÂN NGUYỄN REAL
4.87 tỷ
68.6 triệu/m²
71 m²
...
0
0
Toán
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
Bán nhanh Thanh Lương 10, Hòa Xuân tây bắc 100m2 giá siêu rẻ 6.1 tỷ
6.1 tỷ
61 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Hoàng Diểm BĐS Đà Nẵng
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán căn hộ
FOURS TOWER - CĂN 2PN CHỈ TỪ 3.65 TỶ NAM HÒA XUÂN ĐÀ NẴNG
3.65 tỷ
56.2 triệu/m²
65 m²
...
2
2
Cẩm Nhung
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
Nhà 2 tầng TĐC Phong Nam đường Đá Bàn 4 Đường 5,5m lề mỗi bên 3m
4.6 tỷ
46 triệu/m²
100 m²
...
3
0
ĐỖ BÌNH
10 ngày trước
·
Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🛑 BÁN GẤP - NHÀ 3 TẦNG - BÙI TRANG CHƯỚC - 4PN - 4WC
9.5 tỷ
95 triệu/m²
100 m²
...
4
0